Hãy đăng kí làm thành viên để có thêm quyền truy cập vào những nơi ưu tiên dành cho thành viên
Việc đăng kí thành viên là để gửi bài viết phần mềm chia sẻ với những người khác như chúng tôi đang làm. Nếu bạn cảm thấy muốn chia sẻ, muốn đóng góp với website (chúng tôi rất cảm kích nếu bạn tham gia cùng chùng tôi) thì hãy đăng kí thành viên.

Khi bạn là thành viên, bạn có quyền gửi bài viết của mình lên website, chúng tôi sẽ đưa nó lên trang chủ để những người khác có thể thấy những gì bạn đã chia sẻ.

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng kí làm thành viên để có thêm quyền truy cập vào những nơi ưu tiên dành cho thành viên
Việc đăng kí thành viên là để gửi bài viết phần mềm chia sẻ với những người khác như chúng tôi đang làm. Nếu bạn cảm thấy muốn chia sẻ, muốn đóng góp với website (chúng tôi rất cảm kích nếu bạn tham gia cùng chùng tôi) thì hãy đăng kí thành viên.

Khi bạn là thành viên, bạn có quyền gửi bài viết của mình lên website, chúng tôi sẽ đưa nó lên trang chủ để những người khác có thể thấy những gì bạn đã chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

các bạn có thể đăng nhập diễn đàn với toàn khoản chung: thiendinh.forumvi.com, mật khẩu là thiendinh

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» Dịch vụ lấy lại tài khoản FB bị hack
by chiviyeuem1905 Mon May 22, 2023 10:47 am

» dream kiểng (secondhan)
by admin Sat Jan 08, 2022 4:41 pm

» Tải Game Star Wars Rebels: Missions Miễn Phí
by chiviyeuem1905 Tue Mar 01, 2016 6:27 pm

» Tải game Mutant Fighting Cup về điện thoại
by chiviyeuem1905 Thu Jan 21, 2016 12:20 pm

» Tải Game Trí Tuệ Monument Valley Miễn Phí Di Động
by chiviyeuem1905 Fri Jan 08, 2016 1:26 pm

» Lời khuyên chân thành
by seoyon Thu Jan 29, 2015 9:25 am

» thành viên mới muốn làm quen với các ad và thành viên khác
by seoyon Thu Jan 29, 2015 6:00 am

» Vui năm mới cùng StudyLink !!!!
by studylinkeng Mon Jan 05, 2015 8:29 am

» Tải game Khu Vườn Trên Mây Online cho điện thoại
by chiviyeuem1905 Fri Nov 07, 2014 5:52 am

» Tải game Mobi Army 3 miễn phí cho điện thoại
by chiviyeuem1905 Thu Oct 23, 2014 7:33 am

wave xanh ngọc Hố Nai Biên Hòa

Mon Nov 26, 2012 10:02 am by admin

xe mình đã post mấy lần rồi, nhưng lần này post lại để anh em chém mạnh hơn... Smile
vô luôn nè...
Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  …

Comments: 0

Wave Q4 không đụng hàng, đụng là bể, bể là bỏ....

Sun Mar 20, 2011 6:29 pm by admin

[QUOTE=lamchidzanh;3460699]Vì hoàn cảnh ngèo khó , nên em dành dụm được một ít lúa để thõa mãn đam mê độ điếc
Không nói dài dòng nữa ...nhìn là hỉu Wink)Wink)Wink)Wink)

Trước mặt 2 tay …

Comments: 8

For Friend .........GW

Wed Oct 17, 2012 8:47 am by admin

chào tất cả anh em biker....tình hình là em học 12 rồi mà cô giáo dạy văn hok dạy cho em "cách mở bài thuyết trình về xe và cụ thể là xe wave màu xanh. Smile) …

Comments: 0

tổng hợp wave kiểng hot

Wed Sep 28, 2011 8:46 am by huyhoang

bác nào có hình ảnh về wave 110 đẹp nhớ post lên đây cho ae thưởng thức nha. mình xin mạo phạm post trước mấy tấm gọi là mở đầu toppic
Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  …

Comments: 22

Tra cứu điểm Xe độ Chuyên đề Hóa Học Vui suối tiên 8-6-2011 buổi tổng kết vườn xoài cắm trại 20-03-2011
DTDT
http://gsm.vn/forum.php http://www.vn-zoom.com/search.php?searchid=6893170 http://www.tinhte.vn/forum/ http://www.thienlong.org/forumvn/index.php?s=8c615d2785c75a35a0651d5be395e80d?s=8c615d2785c75a35a0651d5be395e80d http://www.nhatcuong.com.vn/index.php?s=470f5e8f164e476fa276c565012e900f http://diendan.cps.vn/

You are not connected. Please login or register

Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Sunny_Pei

Sunny_Pei
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Có đôi lúc trong cuộc sống, bạn cảm thấy cô đơn vì... chưa có người yêu? Đừng như vậy bạn nhé, độc thân cũng có rất nhiều cái hay ho đấy!

Độc thân = tự do

Nhiều bạn trẻ ngày nay có lối suy nghĩ rất thoáng. Theo các bạn ấy, còn teen thì cứ chơi đã, chưa cần có người yêu vội. Khi còn độc thân có thể làm mọi việc mình thích, không như lúc có người yêu, bởi lúc đó, dĩ nhiên sẽ gò bó hơn rất nhiều.

Vân Anh (19t) chia sẻ: “Lũ bạn tớ cứ đua nhau có người yêu. Đứa nào chưa có thì suốt ngày than thở kêu trời, thở ngắn thở dài mà nẫu cả ruột. Rồi thỉnh thoảng lại... đua đòi kiếm người yêu nữa chứ. Riêng tớ không quan tâm lắm. Tớ thấy cuộc sống độc thân của tớ như lúc này rất tốt, đâu cần yêu đương gì đâu ” – Cô bạn cười nháy mắt.

Hay như Quỳnh Trang (18t) tâm sự: “Tuổi trẻ cứ phải học và chơi đã. Duyên số chưa đến thì muốn tìm cũng không được. Tớ thấy độc thân cũng có cái hay của nó. Bạn tha hồ làm những thứ mình thích mà không phải ngẫm nghĩ suy tính xem: “Ôi, mình mặc bộ váy này anh ấy có thích không nhỉ?”, hay “Hôm qua thấy cậu ý khen cô bạn thân đan khăn đẹp, mình cũng phải cố gắng học mới được!" Tớ thấy đâu nhất thiết phải như thế. Quan trọng là mình thấy thoải mái thôi!”

Độc thân = có nhiều mối quan hệ hơn

Rất nhiều bạn trẻ chia sẻ với chúng tớ, cuộc sống độc thân luôn tự do phóng khoáng hơn nhiều. Và theo các bạn ấy, khi chưa có người yêu, sẽ tạo lập và duy trì được nhiều mối quan hệ với những người xung quanh hơn. Minh Sơn (19t) cho biết: “Khi chưa có người yêu, bạn sẽ vô tư đi phượt với hội bạn thân 2 ngày cuối tuần khi đã xin phép bố mẹ mà không lo bị ai đó giận dỗi, hay không phải lo lắng cô bạn gái sẽ tủi thân vì cuối tuần cô đơn một mình. Mấy đứa bạn mình hồi còn độc thân thì còn hay tụ tập cùng nhau, chứ có bạn gái rồi thì suốt ngày toàn lịch hẹn hò, chẳng mấy khi gặp nhau được. Dễ mà xa nhau lắm!"

Theo những teen đang độc thân, khi còn độc thân các bạn ấy cảm thấy sẽ bầu bạn với nhiều người hơn. Mỗi lúc mệt mỏi vì học tập, chỉ cần ới một tiếng là lại tụ tập xả stress ngay. Nhưng khi có người yêu, nhất là lúc bất đồng quan điểm với “nửa kia”, bạn sẽ rất khó tâm sự được với lũ bạn như trước, vì dù gì cũng là chuyện riêng. Mai Phương (17t) còn chia sẻ thêm những lý do nên yêu cuộc sống độc thân. Theo bạn ấy, lúc độc thân, chúng mình sẽ có nhiều bạn bè khác giới mà không lo ngại ai đó hiểu nhầm, rồi còn thoải mái tham dự vô số cuộc vui nữa. Hay sẽ tha hồ tám chuyện về anh chàng hot boy khóa trên với lũ bạn trong lớp, thú vị quá còn gì. “Chỉ là chưa yêu, chứ có phải là không yêu đâu. Thời gian còn dài, tớ nghĩ còn trẻ thì cứ học đã, chuyện yêu đương tính sau.

Những người đã "in a relationship", họ nói gì?

Hoài Anh (19t) tâm sự: “Thực ra tình yêu không phải lúc nào cũng màu hồng như mọi người nghĩ. Có những lúc cãi cọ, rồi bất đồng quan điểm thực sự rất căng thẳng, lúc đó chỉ muốn trở về ngày xưa, khi còn độc thân ấy." Quả thật, lúc có người yêu teen mình thường bị kiểm soát nhiều hơn. Dĩ nhiên đó cũng là lẽ thường tình vì ai chẳng muốn mình có vị trí quan trọng trong cuộc sống của người kia. Tuy nhiên, cũng chính vì thế mà đôi khi “in a relationship” lại làm cho họ cảm thấy áp lực hơn rất nhiều.

Giờ thì teen còn độc thân đừng stress, rồi tự kỉ, rồi kì thị với những bạn đã có người yêu nhé. Vậy nên đừng có những suy nghĩ ngốc xít nữa, thay vào đó, sao chúng mình không tận hưởng sự thú vị của cuộc sống độc thân nhỉ? Trước khi có người yêu, đây hẳn sẽ là một quãng thời gian khó quên đối với mỗi người đấy bạn ạ!

Theo : channel14

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

alone = freedom
Đ chưa iu đâu đếy...còn độc thân
Đ chỉ thích thôi, còn zin có e nào mún múc k0

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

Đ là động vật quý nhưng ko hiếm, chả đứa nào múc đâu
Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net-cute_pig%20(65)

Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Ap_20110629013733609

Sunny_Pei

Sunny_Pei
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

khổ chưa, Đ có muốn thì cũng chẳng được đâu, đừng có mơ nữa

admin

admin
Admin
Admin

nhật làm ng ta nản wa hok muốn quen bồ nữa!

https://thiendinh.forumvi.com

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

2 c0n này thík ng` ta mà cứ giã vờ chửi này nọ, cứ phải dối lòng nhỳn tội ghê Smile

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

thích ai, chắc lo phải đăng rùi Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net_570

admin

admin
Admin
Admin

MAMA đã viết:thích ai, chắc lo phải đăng rùi Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net_570
biết đâu lại thích đăng thiệt thì sao nak, với bản tính thích tự sướng ấy lộn tự tin thì nhìu cô gái để ý lam91 nhá!

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

oh no, never, ko bao giờ chuyện đo xảy ra Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net-g081

Sunny_Pei

Sunny_Pei
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Đ nghĩ tụi này để ý Đ ấy hả, haha. Quên đi!!! Người ta không thiếu người theo đuổi đâu Razz

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

cái con nhỏ này nói chí phải Những điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net_510

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Đ cũng đâu thiếu người the0 Đ chỉ nêu điển hình 2 người cũa lớp B2 mỳh thôi

admin

admin
Admin
Admin

hihi! ghen tị với đăng wa! nhìu ng theo đuổi thấy sợ lun

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

ghen tị thìu kiếm đại kon nào đi, lúc đó lại sợ ng` khác ghen tị vs mình nữa ấy chứNhững điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net_14

admin

admin
Admin
Admin

MAMA đã viết:ghen tị thìu kiếm đại kon nào đi, lúc đó lại sợ ng` khác ghen tị vs mình nữa ấy chứNhững điều thú vị chỉ có khi bạn...độc thân  Avatar.trochoithoitrang.net_14
ax! có kon nào đâu mà kiếm. mà kiếm dc thì cũng hok giám tán! hihi! giang hồ chém em chêt! hih

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]