Hãy đăng kí làm thành viên để có thêm quyền truy cập vào những nơi ưu tiên dành cho thành viên
Việc đăng kí thành viên là để gửi bài viết phần mềm chia sẻ với những người khác như chúng tôi đang làm. Nếu bạn cảm thấy muốn chia sẻ, muốn đóng góp với website (chúng tôi rất cảm kích nếu bạn tham gia cùng chùng tôi) thì hãy đăng kí thành viên.

Khi bạn là thành viên, bạn có quyền gửi bài viết của mình lên website, chúng tôi sẽ đưa nó lên trang chủ để những người khác có thể thấy những gì bạn đã chia sẻ.

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng kí làm thành viên để có thêm quyền truy cập vào những nơi ưu tiên dành cho thành viên
Việc đăng kí thành viên là để gửi bài viết phần mềm chia sẻ với những người khác như chúng tôi đang làm. Nếu bạn cảm thấy muốn chia sẻ, muốn đóng góp với website (chúng tôi rất cảm kích nếu bạn tham gia cùng chùng tôi) thì hãy đăng kí thành viên.

Khi bạn là thành viên, bạn có quyền gửi bài viết của mình lên website, chúng tôi sẽ đưa nó lên trang chủ để những người khác có thể thấy những gì bạn đã chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

các bạn có thể đăng nhập diễn đàn với toàn khoản chung: thiendinh.forumvi.com, mật khẩu là thiendinh

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» Dịch vụ lấy lại tài khoản FB bị hack
by chiviyeuem1905 Mon May 22, 2023 10:47 am

» dream kiểng (secondhan)
by admin Sat Jan 08, 2022 4:41 pm

» Tải Game Star Wars Rebels: Missions Miễn Phí
by chiviyeuem1905 Tue Mar 01, 2016 6:27 pm

» Tải game Mutant Fighting Cup về điện thoại
by chiviyeuem1905 Thu Jan 21, 2016 12:20 pm

» Tải Game Trí Tuệ Monument Valley Miễn Phí Di Động
by chiviyeuem1905 Fri Jan 08, 2016 1:26 pm

» Lời khuyên chân thành
by seoyon Thu Jan 29, 2015 9:25 am

» thành viên mới muốn làm quen với các ad và thành viên khác
by seoyon Thu Jan 29, 2015 6:00 am

» Vui năm mới cùng StudyLink !!!!
by studylinkeng Mon Jan 05, 2015 8:29 am

» Tải game Khu Vườn Trên Mây Online cho điện thoại
by chiviyeuem1905 Fri Nov 07, 2014 5:52 am

» Tải game Mobi Army 3 miễn phí cho điện thoại
by chiviyeuem1905 Thu Oct 23, 2014 7:33 am

wave xanh ngọc Hố Nai Biên Hòa

Mon Nov 26, 2012 10:02 am by admin

xe mình đã post mấy lần rồi, nhưng lần này post lại để anh em chém mạnh hơn... Smile
vô luôn nè...
Ngày buồn  …

Comments: 0

Wave Q4 không đụng hàng, đụng là bể, bể là bỏ....

Sun Mar 20, 2011 6:29 pm by admin

[QUOTE=lamchidzanh;3460699]Vì hoàn cảnh ngèo khó , nên em dành dụm được một ít lúa để thõa mãn đam mê độ điếc
Không nói dài dòng nữa ...nhìn là hỉu Wink)Wink)Wink)Wink)

Trước mặt 2 tay …

Comments: 8

For Friend .........GW

Wed Oct 17, 2012 8:47 am by admin

chào tất cả anh em biker....tình hình là em học 12 rồi mà cô giáo dạy văn hok dạy cho em "cách mở bài thuyết trình về xe và cụ thể là xe wave màu xanh. Smile) …

Comments: 0

tổng hợp wave kiểng hot

Wed Sep 28, 2011 8:46 am by huyhoang

bác nào có hình ảnh về wave 110 đẹp nhớ post lên đây cho ae thưởng thức nha. mình xin mạo phạm post trước mấy tấm gọi là mở đầu toppic
Ngày buồn  …

Comments: 22

Tra cứu điểm Xe độ Chuyên đề Hóa Học Vui suối tiên 8-6-2011 buổi tổng kết vườn xoài cắm trại 20-03-2011
DTDT
http://gsm.vn/forum.php http://www.vn-zoom.com/search.php?searchid=6893170 http://www.tinhte.vn/forum/ http://www.thienlong.org/forumvn/index.php?s=8c615d2785c75a35a0651d5be395e80d?s=8c615d2785c75a35a0651d5be395e80d http://www.nhatcuong.com.vn/index.php?s=470f5e8f164e476fa276c565012e900f http://diendan.cps.vn/

You are not connected. Please login or register

Ngày buồn

huyhoang
admin
MAMA
—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
8 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1Ngày buồn  Empty Ngày buồn Mon Jul 25, 2011 10:05 am

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Ai cũng mong đợi, hi vọng rằng mình sẽ luôn được hạnh phúc, được sống trong tràn đầy tình cảm, tình yêu thương của gia đình, họ hàng, bạn bè và cả người ấy nữa.
Chắc hẳn các bạn đều nhớ topic mà bản thân tôi lập để viết về vẻ đẹp của người con gái tôi mới quen. Một cô gái xinh đẹp, dễ thương, vui tính, hòa nhã sẽ rất khó để tôi có thể tìm một ai đó sánh ngang cô ấy.
Và cũng trong một topic tôi có nhắc đến buổi sinh nhật của tôi. Thật sự đã rất hạnh phúc, trong im le lói hi vọng rằng tôi có cơ hội được làm quen với cô ấy để có thể chọc ghẹo cô ấy, khoe với mọi người rằng bạn gái tôi xinh đẹp cỡ nào.
Rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến Chủ nhật ngày 24 tháng 7, tôi đã ước mong mọi chuyện diễn ra tốt đẹp, vui vẻ nhưng mọi chuyện có vẽ như đã đi ngược lại mong ước. Mưa rơi tầm tã mặt đường lênh láng ngập tràn nước mưa, cảnh tượng giống như một hồ bơi đũ chỗ hàng chục người.
Mặc dù vậy bạn của tôi vẫn tham dự buổi tiệc của tôi có cả con trai lẫn con gái, duy nhất một người không đến đó chính là người tôi mong chờ, hi vọng nhất thậm chí tôi còn mua cả một đống kẹo để chờ cô ấy.
Tôi chắc rằng tôi có thể chờ cô ấy cả đêm cũng được nhưng bạn tôi thì không thể, tôi đành ngồi cùng chung vui với bạn bè. Bạn tôi đã làm đủ trò vui nhưng miệng tôi không thể nào cười nổi, sinh nhật của mình mà mặt cứ buồn thiu mặc cho mọi người tặng quà, chúc mừng sinh nhật của mình.
Sau bữa tiệc đám con trai chúng tôi xách xe chạy khắp nơi ngáo khắp xóm làng. Tôi muốn cầm lái, vặn ga hết cỡ và vuốt nhưng dường như đã có người nhìn thấu lòng tôi và đã ngăn cản tôi lại nhắc chúng nó tuyệt đối không cho tôi cầm lái. Quả thật tôi chỉ muốn chạy thật nhanh mặc kệ là đi đâu tôi không quan tâm, tôi chỉ muốn chạy để cố quên đi ngày hôm đó.
Đến mãi 10 giờ hơn chúng nó mới cho tôi lái được đôi chút, đã cho tôi lái thì chắc chắn chấp nhận ý kiến của tôi rằng đua xe. Một cuộc đua nhỏ diễn ra mặc kệ thằng nào đi trước hay sau tôi cứ cắm đầu chạy về phía trước mà chả biết đích ở đâu.
Về đến nhà, bạn tôi có nhắn tin hỏi thăm thằng này ngăn tôi lại không cho tui lái xe đấy. Nhưng cũng cám ơn mày đã là bạn tốt của tao. Có lẽ vì là bạn tốt mà nó khuyên tôi rằng : "Mày đừng pùn nữa, cái Nhi không đến tay mày được đâu". Đúng thật, cô ấy quá xinh đẹp, quá ấn tượng, xung quanh cô ấy có biết bao thằng đẹp trai và là con đại gia nữa. Một thằng bạn nữa có nói tôi rằng : "Mày từ bỏ đi, quen nó là "PHIÊU" lắm đấy".
Mặc dù tui chả hiểu phiêu là gì nhưng có lẽ tôi nên từ bỏ thật.

2Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Mon Jul 25, 2011 10:17 am

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

tội nghiệp thèng ku, sn mà bị mưa, ( ê mày đua xe gì thế????)

3Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Mon Jul 25, 2011 11:02 am

admin

admin
Admin
Admin

chia buồn cùng bạn Bin nak. hy vọng càng nhiều thì càng khổ bin ah! bin có nhớ lúc trước tui có lăm le một em hok? thời gian đó tôi hok có đầu óc đâu mà học mà chỉ để vào cái lớp học thêm toán. nhưng khi tôi bắt đầu cuộc hành trình đi tìm "cái đó" thì thật là xui xẻo. đi theo nhỏ đó một hồi thì xe hết xăng. lúc đó thật là tức giận với cái xe của mình nhưng tui lại nghĩ mỉnh hok có duyên với ng ta nên tui chấp nhận bỏ cuộc. hok tán tỉnh gì hết nữa. bi giờ cứ lo học và xe là ổn nhất.

https://thiendinh.forumvi.com

4Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Mon Jul 25, 2011 11:10 am

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

admin đã viết:chia buồn cùng bạn Bin nak. hy vọng càng nhiều thì càng khổ bin ah! bin có nhớ lúc trước tui có lăm le một em hok? thời gian đó tôi hok có đầu óc đâu mà học mà chỉ để vào cái lớp học thêm toán. nhưng khi tôi bắt đầu cuộc hành trình đi tìm "cái đó" thì thật là xui xẻo. đi theo nhỏ đó một hồi thì xe hết xăng. lúc đó thật là tức giận với cái xe của mình nhưng tui lại nghĩ mỉnh hok có duyên với ng ta nên tui chấp nhận bỏ cuộc. hok tán tỉnh gì hết nữa. bi giờ cứ lo học và xe là ổn nhất.

suốt ngày, xe xe xe hoài

5Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Mon Jul 25, 2011 12:38 pm

huyhoang

Đại tá
Đại tá

nó chỉ xe thôi mà. "đam mê chỉ một"

6Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Mon Jul 25, 2011 4:23 pm

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

MAMA đã viết:tội nghiệp thèng ku, sn mà bị mưa, ( ê mày đua xe gì thế????)
xe cùi ấy mà 1 chiếc SH 1 chiếc wave vs 1 chiết chaly

7Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Tue Jul 26, 2011 7:53 am

nghia

nghia
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤— đã viết:
MAMA đã viết:tội nghiệp thèng ku, sn mà bị mưa, ( ê mày đua xe gì thế????)
xe cùi ấy mà 1 chiếc SH 1 chiếc wave vs 1 chiết chaly
đại gia đây mà. SH mang ra đây ng ta .... cho ek mà "xe cùi"

8Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Tue Jul 26, 2011 6:37 pm

justinkhang

justinkhang
Đại tá
Đại tá

cai nay thang bin no phet do. cai nay ko phai bai cua no dau!!! no lun the lai SH nhu nao??? hic

9Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Tue Jul 26, 2011 7:17 pm

Sunny_Pei

Sunny_Pei
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

nè, đi ngược chủ đề rồi đó, ng ta đang chia sẻ nỗi buồn mà nói năng lung tung!!!

10Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Tue Jul 26, 2011 7:38 pm

admin

admin
Admin
Admin

Sunny_Pei đã viết:nè, đi ngược chủ đề rồi đó, ng ta đang chia sẻ nỗi buồn mà nói năng lung tung!!!
cái này là nhật quản lí mà, sao im lặng vậy?

11Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Wed Jul 27, 2011 7:43 am

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

justinkhang đã viết:cai nay thang bin no phet do. cai nay ko phai bai cua no dau!!! no lun the lai SH nhu nao??? hic
ta0 đâu nói ta0 chạy SH đâu ta0 nói có mà mày chơi ta0 àh

12Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Wed Jul 27, 2011 1:30 pm

justinkhang

justinkhang
Đại tá
Đại tá

E nhat ngo kia! ko dung ak! bai nay ko phai cua bin thi noi ko phai viec gi phai ban no!!! cay lam ak!! Razz

13Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Wed Jul 27, 2011 4:21 pm

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

justinkhang đã viết:E nhat ngo kia! ko dung ak! bai nay ko phai cua bin thi noi ko phai viec gi phai ban no!!! cay lam ak!! Razz
sa0 mày být k0 phải của ta0 tiên sư mày
3 cái loại thèm gái thấy avt đẹp hót lung tung để gây chú ý ai thèm chơi
đề nghị admin khóa nik justinkhang cấm k0 ch0 dz0 topix của bin

14Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Wed Jul 27, 2011 7:01 pm

Sunny_Pei

Sunny_Pei
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

làm gì mà anh em trong lớp chém nhau ghê vậy? N chỉ nói là hãy an ủi nó, đừng chế giễu nó thui!!!

15Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Wed Jul 27, 2011 7:11 pm

justinkhang

justinkhang
Đại tá
Đại tá

tao viec j phai them 3 cai loai gai nhu may!!! vs ca trong topic nay lam j co con nao xinh!! toan may con ga mong do?!!!

16Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Thu Jul 28, 2011 7:44 pm

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

trém põ mẹ mấy thằng đẻ ngược

17Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Fri Jul 29, 2011 7:09 am

MAMA

MAMA
Đại tướng
Đại tướng

thằng khang nóa nói ai là gà móng đỏ vậy??????????????????

18Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Fri Jul 29, 2011 6:32 pm

Sunny_Pei

Sunny_Pei
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

nè, đây là góc tâm sự chung chứ ko phải là nơi chém gió hay chửi nhau đâu nha!!

19Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Tue Aug 02, 2011 10:50 am

admin

admin
Admin
Admin

hok bik toi bao gio moi co ng de tam su day nhi? chan

20Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Tue Aug 02, 2011 4:21 pm

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

thế forum này là rì k0 lẽ định lập forum để chơi đùa
từ lúc bin tham gia forum có rì bin cũng viết hết lên ch0 mọi người, bin coi mọi người là người thân quen của mình để tâm sự, k0 lẽ định k0 làm đc

21Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Wed Aug 03, 2011 3:55 pm

admin

admin
Admin
Admin

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤— đã viết:thế forum này là rì k0 lẽ định lập forum để chơi đùa
từ lúc bin tham gia forum có rì bin cũng viết hết lên ch0 mọi người, bin coi mọi người là người thân quen của mình để tâm sự, k0 lẽ định k0 làm đc
BL cũng như bin vậy, tán cô em cũng đưa lên đây nữa mà. đây là ngôi nhà thứ 2 của BL mà, sao bin lại nói vậy chứ.

22Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Thu Aug 04, 2011 8:27 am

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—

—¤÷[¤* ¶«µ...þiñ *¤]÷¤—
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

thế sa0 lần trc nói k0 có ai để tâm sự

23Ngày buồn  Empty Re: Ngày buồn Thu Aug 04, 2011 8:58 am

admin

admin
Admin
Admin